YẾN ĐẮT NHƯNG THỰC SỰ KHÔNG ĐẮT:

YẾN ĐẮT NHƯNG THỰC SỰ KHÔNG ĐẮT:
🌺Khi nhắc đến yến sào mọi người luôn quan niệm đó là món ăn dành cho nhà giàu, nhưng thực tế hiện nay những gđ có thu nhập bình thường cũng có thể dùng yến 😘😘


👉Yến đắt nhưng thực tế không đắt vì sao??
👉Vì đối với một người bình thường dùng yến để bổ sung dưỡng chất : trung bình mỗi lần dùng 5 gram, dùng 1 tuần 2 lần. Như vậy với 100 gram( 1 lạng) yến bạn có thể sử dụng trong vòng 2,5 tháng 👍
👉Trong tổ yến có chứa rất nhiều vitamin, và khoáng chất chính 👉Vì vậy chỉ cần bổ sung một lượng nhỏ duy trì trong 1 thời gian dài sẽ giúp bạn có 1 sức khỏe tốt, đầy đủ dưỡng chất 👍👍👉yến nhà em bảo đảm chất lượng 💖
Hãy ib hoặc zalo 0908.811.006 – 0918.519.159

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *